GPO 950 PROFESSIONAL ( MÁY ĐÁNH BÓNG )
- Mã sản phẩm: 0 601 3A2 0K0
Máy đánh bóng dọc đầu tiên của Bosch!
- Đánh bóng mạnh mẽ nhờ công suất đầu vào 950 W mạnh mẽ
- Sử dụng không mỏi nhờ thiết kế theo dạng nằm ngang giúp đánh bóng tối ưu
- Chính xác cho tất cả trường hợp sử dụng nhờ tốc độ 600~2100 vòng/phút; + -2 vòng/phút với thiết lập biến đổi tốc độ liên tục
- Quá trình đánh bóng trơn tru nhờ khởi động êm & có chức năng tốc độ không đổi
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Đĩa đỡ
-
Bọt xốp đánh bóng
-
Tay nắm phụ
-
Chìa vặn
-
10209
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 950 W |
| Tốc độ không tải | 600 – 2.100 vòng/phút |
| Ren trục bánh mài | M14 |
| Đá bọt đánh bóng, đường kính | 180 mm |
| Trọng lượng | 2,3 kg |
Tổng giá trị rung (Mài bóng) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 80,5 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 91,5 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bóng |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 80,5 dB(A); Mức công suất âm thanh 91,5 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
BT 350 PROFESSIONAL ( ỐNG LỒNG )
Liên hệ
GR 500 PROFESSIONAL ( THƯỚC ĐO )
Liên hệ








