GOP 18V-28 PROFESSIONAL ( MÁY CẮT ĐA NĂNG DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 8B6 002
Dụng cụ dùng pin với khả năng thay phụ kiện nhanh
- Với đèn LED đảm bảo độ rõ hoàn hảo
- Chức năng Snap-in để thay phụ kiện không cần dụng cụ trong 3 giây
- Dụng cụ hạng mục Starlock Plus đảm bảo tốc độ làm việc nhanh hơn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 x lưỡi cưa cắt chìm BIM StarlockPlus PAIZ 32 APB, công nghệ cong, Gỗ + Kim loại
Số thứ tự: 2 608 662 558
-
Hộp bằng bìa cứng
-
10056
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Quay không tải | 8.000 – 20.000 opm |
| Góc dao động bên trái và bên phải | 1,4 ° |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,2 kg |
Tổng giá trị rung (Mài) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,4 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Cưa bằng lưỡi cưa phay chìm) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Cưa bằng lưỡi cưa đoạn) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 5,7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Cạo) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8,6 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 84 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 95 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,4 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Cưa bằng lưỡi cưa phay chìm |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Cưa bằng lưỡi cưa đoạn |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 5,7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Cạo |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8,6 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 84 dB(A); Mức công suất âm thanh 95 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GKS 130 PROFESSIONAL
Liên hệ
GSB 600 PROFESSIONAL
Liên hệ
GST 680 PROFESSIONAL
Liên hệ
GEX 185-LI PROFESSIONAL
Liên hệ
RM 3 PROFESSIONAL ( PHỤ KIỆN )
Liên hệ








