GOP 12V-28 PROFESSIONAL ( MÁY CẮT ĐA NĂNG DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 8B5 0L0
Công cụ nhỏ gọn nhất trong phạm vi Starlock
- Hiệu suất: Động cơ EC mạnh mẽ
- Công thái học: Chu vi kẹp nhỏ nhất trên thị trường
- Dễ dàng sử dụng: giao diện 3D có hỗ trợ định vị từ để gắn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 x Llưỡi cắt chìm
Số thứ tự: 2 608 662 508
-
1 x Tấm mài
Số thứ tự: 2 608 661 B11
-
1 x Lưỡi cưa đoạn
Số thứ tự: 2 608 662 527
-
5x Giấy nhám, K 2 x 80, 2 x 120, 1 x 240
Số thứ tự: 2 608 621 104
-
10001
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 12.0 V |
| Quay không tải | 5.000 – 20.000 opm |
| Góc dao động bên trái và bên phải | 1,4 ° |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 0,81 kg |
Tổng giá trị rung (Mài) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,9 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Cưa bằng lưỡi cưa phay chìm) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9,2 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Cưa bằng lưỡi cưa đoạn) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Cạo) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8,3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 79 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 90 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,9 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Cưa bằng lưỡi cưa phay chìm |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9,2 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Cưa bằng lưỡi cưa đoạn |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Cạo |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8,3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 79 dB(A); Mức công suất âm thanh 90 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
RM 3 PROFESSIONAL ( PHỤ KIỆN )
Liên hệ








