GLM 400 PROFESSIONAL ( MÁY DÒ TẦM LASER )
- Mã sản phẩm: 0 601 072 RK0
Chuyển đổi chỉ với một lần ấn
- Nút chuyển đổi chuyên dụng giúp thay phụ kiện ngay chỉ với một lần ấn
- Giao diện giữa người và máy (HMI) thân thiện với người dùng giúp chọn nhanh các chức năng đo
- Công nghệ màn hình màu để dễ dàng giải thích thông tin cần thiết và các phép đo
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Chứng chỉ của Nhà sản xuất
-
2 x pin 1.5V LR03 (AAA)
-
10409
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Đi-ốt laser | 635 nm, < 1 mW |
| Phạm vi đo | 0,05 – 40,00 m |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,1 kg |
| Đơn vị đo | m/cm, ft/inch |
| Loại tia laser | 2 |
| Độ chính xác đo lường | ± 1.5 mm* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Nguồn cấp điện | 2 pin 1.5V LR03 (AAA) |
| Ngắt kích hoạt tự động | 5 phút |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4" |
| Màu sắc laser | Đỏ |
| Phạm vi đo, lên tới | 40 m |
Chia sẻ:








