GLM 100 PROFESSIONAL ( MÁY DÒ TẦM LASER )
- Mã sản phẩm: 0 601 072 P40
Giải pháp công nghệ cao giúp đo lường tiện lợi
- Có thể được nạp lại qua cổng micro USB tiêu chuẩn
- Chức năng bấm giờ có thể được bật/tắt – cho phép đo chính xác từ các tư thế khó
- Nhỏ gọn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Bao đựng
-
Cáp Micro USB
-
Hộp bằng bìa cứng
-
10554
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Đi-ốt laser | 635 nm, < 1 mW |
| Phạm vi đo | 0,05 – 100,00 m |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,14 kg |
| Thời gian đo, thông thường | < 0.5 s |
| Loại tia laser | 2 |
| Độ chính xác đo lường | ± 1.5 mm* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Thời gian đo, tối đa | 4 s |
| Nguồn cấp điện | 1 pin 3.7V Li-Ion (1250mAh) |
| Ngắt kích hoạt tự động | 5 phút |
| Đơn vị đo | m/cm/mm |
| Công suất bộ nhớ (giá trị) | 20 + 1 |
| Màu sắc laser | Đỏ |
| Phạm vi đo, lên tới | 100 m |
GLM 100 PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Chức năng bổ sung nhờ cảm biến độ nghiêng 360° tích hợp
Thiết bị & Ứng dụng
Tự động lưu trữ 50 giá trị đã đo cuối cùng và một giá trị không đổi
Thông tin bổ sung
Chính xác và dễ dàng vận hành nhờ hiển thị chiếu sáng tự động bật theo hướng của dụng cụ
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GSC 2,8 PROFESSIONAL ( MÁY CẮT )
Liên hệ








