GLL 3-80 CG PROFESSIONAL ( MÁY TIA VẠCH CHUẨN )
- Mã sản phẩm: 0 601 063 U80
Tia xanh lá hiển thị sắc nét trong 3 x 360°. Kết nối thật đơn giản.
- Khả năng hiển thị tăng gấp 4 lần nhờ vào tia Laser xanh
- Kết nối Bluetooth® với điện thoại thông minh để điều khiển từ xa và điều chỉnh máy không chạm
- Hiệu suất làm việc cao nhờ 3 tia x 360°. Hoạt động đồng thời tia ngang và tia dọc trong phòng trống chỉ với một thiết bị..
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tấm mia ngắm laser
-
Bao đựng
-
Ống cặp vạn năng BM 1 Professional
Số thứ tự: 0 601 015 A00
-
4 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
Kẹp
Số thứ tự: 1 609 B00 839
-
Bộ nguồn ắc quy kiềm AA1
Số thứ tự: 1 608 M00 C1B
-
Hộp mang
-
10048
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Phạm vi làm việc với bộ nhận, giá trị | 120 m |
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 30 m |
| Đi-ốt laser | 500 – 540 nm, < 10 mW |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 40 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 2 |
| Khoảng hoạt động | 30 m |
| Khoảng cách làm việc với bộ tiếp nhận | 120 m |
| Phạm vi làm việc không có bộ nhận | 30 m |
| Độ chính xác | ± 0,2 mm/m |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 4° |
| Thời gian lấy thăng bằng | 4 giây |
| Nguồn cấp điện | Pin 12V Li-Ion, 4 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Thời gian vận hành (tối đa) | 6 h (Li-Ion) và 4 h (4 x AA) trong chế độ 3 đường |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4", 5/8" |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,9 kg |
| Màu sắc đường laze | màu xanh |
| Trình chiếu | 3 x đường 360° |
| Bộ tiếp nhận laze tương thích | LR 7 |
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GSC 2,8 PROFESSIONAL ( MÁY CẮT )
Liên hệ








