GKS 12 V-LI PROFESSIONAL ( CƯA ĐĨA DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 6A1 0L2
Cưa đa năng chuyên nghiệp nhỏ nhất
- Thiết kế nhỏ gọn nhất trong dòng máy cho khả năng thao tác thỏa mái và đáp ứng những nhu cầu thực hiện công việc trên gỗ
- Kiểu dáng công thái học ưu việt: vòm cầm nhỏ và trọng lượng nhẹ (chỉ 1,4 kg) giúp thỏa mái tối đa khi sử dụng
- Bộ chỉ báo mức nạp pin thực tế có thể được sử dụng mọi lúc để phát hiện mức năng lượng còn lại trong pin.
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp các tông với lớp đệm L-BOXX
-
Lưỡi cưa tròn 85mm
-
10562
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Tốc độ không tải | 1.400 vòng/phút |
| Dung lượng pin | 2 Ah |
| Trọng lượng tính cả pin | 1,4 kg |
| Đường kính trục lưỡi cưa | 15 mm |
| Đường kính lưỡi cưa | 85 mm |
| Tương thích với rãnh trượt | có |
Độ sâu cắt |
|
|---|---|
| Công suất cắt tối đa trong gỗ (45°) | 17 mm |
| Công suất cắt tối đa trong gỗ (90°) | 26,5 mm |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 90 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 101 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Tổng giá trị rung |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 2,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 90 dB(A); Mức công suất âm thanh 101 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GKS 130 PROFESSIONAL ( MÁY CƯA )
Liên hệ








