GIS 500 PROFESSIONAL ( MÁY DÒ NHIỆT )
- Mã sản phẩm: 0 601 083 480
Nhấn và tiếp tục. Nhiệt độ trên tay.
- Đơn giản - Kết quả đo ngay lập tức chỉ cần một lần nhấn với lựa chọn 3 cấp độ phát xạ để có số đo chính xác hơn
- Nhỏ gọn - Dễ dàng mang theo nhờ thiết kế vỏ bọc tiện dụng với túi đựng
- Đa năng - Phạm vi đo nhiệt độ rộng cho các điều kiện khắc nghiệt với chức năng đo liên tục bằng việc nhấn và giữ
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
Bao đựng
-
Hộp bằng bìa cứng
-
10401
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Đo độ chính xác của IR | ± 1.8°C* (*thêm độ lệch tùy thuộc sử dụng) |
| Đi-ốt laser | Kính laser 2, 635 nm |
| Nguồn cấp điện và thời gian vận hành | 2 x Pin 1.5V LR6 (AA) 9h |
| Trọng lượng | 0,22 kg |
| Nhiệt độ vận hành | -5 – 50 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Quang học | 12:1 |
| Phạm vi đo | Nhiệt độ bề mặt, -30 ⁰C to +500 ⁰C |
| Độ chính xác đo (điển hình) | Nhiệt độ bề mặt, -30℃ ≤ t ≤ -10℃: ± (1.8℃ + 0.1 x |t| ℃), -10℃ < t < 0℃: ± 2.8℃, 0℃ ≤ t < 100℃: ±1.8℃, 100℃ ≤ t ≤ 500℃: ± 1.8% |
| Ứng dụng đo | Đo nhiệt độ tại một điểm |
GIS 500 PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Không được sử dụng dụng cụ đo cho mục đích y khoa dành cho con người.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GCM 254 PROFESSIONAL ( CƯA VÁT )
Liên hệ








