GIS 1000 C PROFESSIONAL ( MÁY DÒ NHIỆT )
- Mã sản phẩm: 0 601 083 3K1
Máy dò nhiệt đa năng cho đo lường chính xác và linh hoạt
- Camera tích hợp ngay lập tức hiển thị và ghi lại các giá trị đo bằng hình ảnh
- Truyền và lưu trữ dữ liệu thực tế thông qua Ứng dụng Bosch Thermal hoặc USB
- Cho kết quả chính xác nhờ có năm chế độ khác nhau cho mọi ứng dụng công việc
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Thẻ khởi động nhanh
-
Cáp Micro USB
-
Túi đựng
-
4 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
Bộ nguồn ắc quy kiềm AA1
Số thứ tự: 1 608 M00 C1B
-
10092
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Phạm vi đo | -40 °C … +1000 °C |
| Đo độ chính xác của IR | ± 1.0°C* (*thêm độ lệch tùy thuộc sử dụng) |
| Điện áp pin | 12 |
| Quang học (Tỷ lệ khoảng cách trung bình : vị trí trung bình) | 50:1 |
| Độ phân giải | 0,1 °C |
| Đo độ chính xác của độ ẩm thương đối | ± 2%** (**cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Đi-ốt laser | Kính laser 2, 635 nm |
| Vùng đệm khung (số hình ảnh) | >200 |
| Loại bộ nhớ | Bộ nhớ trong |
| Định dạng tập tin hình ảnh | .jpg |
| Truyền dữ liệu | MicroUSB, Bluetooth™ Smart |
| Bảo vệ sốc điện | 1 m |
| Trọng lượng | 0,56 kg |
| Loại hiển thị | TFT LCD |
| Kích thước màn hình | 2,8" |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 50 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Khoảng hoạt động | 0,1 – 5 m |
| Ứng dụng đo | Đo nhiệt độ tại một điểm, Cầu nhiệt, Điểm sương |
GIS 1000 C PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy dò nhiệt GIS 1000 C Professional là giải pháp nhanh chóng để đọc và ghi chép chính xác về nhiệt độ và độ ẩm tương đối. Trong khi ghi lại phép đo, camera tích hợp của thiết bị sẽ chụp ảnh một cách thuận tiện để hiển thị tức thì các giá trị liên quan. Dữ liệu chi tiết nhanh chóng được ghi chép và có thể được chia sẻ với thiết bị từ xa nhờ Ứng dụng Bosch Thermal thông qua kết nối Bluetooth®. Máy dò nhiệt cho khả năng ghi lại nhiệt độ, cung cấp cho các chuyên gia năm chế độ khác nhau về nhiệt độ bề mặt và tiếp xúc phức tạp (với chức năng loại K tích hợp), tính toán điểm sương và cầu nhiệt và chế độ người dùng cho các giá trị tùy chỉnh.
Thiết bị & Ứng dụng
Các chuyên gia có thể sử dụng máy dò nhiệt trong một loạt các ứng dụng công việc, từ xác định nguy cơ nấm mốc đến kiểm tra cầu nhiệt, cũng như đo lường tiếp xúc chính xác của bề mặt, chất lỏng phản chiếu và nhiệt độ không khí trực tiếp.
Thông tin bổ sung
Cùng với việc đo nhiệt độ bề mặt và tiếp xúc, cảm biến môi trường xung quanh của GIS 1000 C Professional cũng nhanh chóng giám sát các điều kiện xung quanh để đo chính xác nhiệt độ phòng và độ ẩm tương đối, sử dụng được trong nhiều phạm vi ứng dụng công việc hơn. Giao diện người dùng đơn giản giúp thao tác trực quan và mang lại kết quả có độ chính xác cao trên phạm vi đo rộng. GIS 1000 C Professional không phù hợp cho mục đích y khoa.
Chia sẻ:








