GHP 5-75 PROFESSIONAL ( MÁY PHỤT RỬA CAO ÁP )
- Mã sản phẩm: 0 600 910 7K0
Công suất cao và linh hoạt: Máy rửa cao áp nhỏ gọn, chạy bền với lõi bơm đồng và công suất làm sạch cao
- Công suất làm sạch cao: Lõi bơm đồng có pít-tông bằng thép không gỉ giúp kết hợp áp suất và lưu lượng cao cho công suất làm sạch cao tốt
- Bền bỉ: Đường ống cao su cốt thép có bánh xe cao su lớn được thiết kế để sử dụng tại nơi làm việc. Các điểm kết nối nước bằng đồng bền bỉ
- Tiện lợi: Tay cầm công thái học bằng kim loại và các phụ kện được thiết kế tốt để dễ dàng sử dụng và cơ động
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Vòi phun rôto
-
Ống nhỏ điều chỉnh 3 trong 1 (thép không gỉ)
-
Bộ lọc nước
-
Khớp nối nhanh ống mềm
-
Súng bắn keo Bosch
-
10930
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 2600 W |
| Áp suất tối đa | 185 Bar |
| Áp lực vận hành | 140 Bar |
| Nhiệt độ đầu vào tối đa | 50 °C |
| Chiều dài cáp | 5 m |
| Độ dài ống | 10 m |
| Vật liệu (ống mềm) | Bằng thép gia cố |
| Trọng lượng (không có phụ kiện) | 23,2 kg |
| Tốc độ dòng chảy được đánh giá | 9,3 lít/phút |
| Lưu lượng tối đa | 9,5 lít/phút |
| Hệ thống bơm | Mâm dao động |
| Pít-tông | Thép ba không gỉ |
| Loại động cơ | Cảm ứng |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 77 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 91 dB(A) |
| K bất định | 2,3 dB |
Tổng giá trị rung |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh dB(A); Mức công suất âm thanh dB(A). K bất định = dB.
Chia sẻ:








