GHP 5-55 PROFESSIONAL ( MÁY PHỤT RỬA CAO ÁP )
- Mã sản phẩm: 0 600 910 4K0
Công suất cao và linh hoạt: Loại máy đa năng nhỏ gọn và linh hoạt để sử dụng hàng ngày
- Nhỏ gọn: Tính cơ động và bảo quản dễ dàng nhờ tay cầm co duỗi được bằng kim loại và bánh xe cao su lớn
- Thuận tiện: Sẵn sàng sử dụng ngoài hộp. Các tùy chọn bảo quản thiết thực cho ống nhỏ và đầu hút ngay cả khi đang làm việc
- Linh hoạt: Sử dụng được ở cả tư thế đứng và nằm. Tự mồi, có nghĩa là nó có thể hút nước về từ nguồn nước không có áp lực
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Ống nhỏ điều chỉnh 3 trong 1 (thép không gỉ)
-
Bộ lọc nước
-
Khớp nối nhanh ống mềm
-
Súng bắn keo Bosch
-
Khớp nối ống mềm
-
10924
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 2200 W |
| Áp suất tối đa | 130 Bar |
| Áp lực vận hành | 115 Bar |
| Nhiệt độ đầu vào tối đa | 50 °C |
| Chiều dài cáp | 5 m |
| Độ dài ống | 8 m |
| Vật liệu (ống mềm) | Bằng thép gia cố |
| Trọng lượng (không có phụ kiện) | 19,4 kg |
| Tốc độ dòng chảy được đánh giá | 8,3 lít/phút |
| Lưu lượng tối đa | 8,7 lít/phút |
| Hệ thống bơm | Mâm dao động |
| Pít-tông | Thép ba không gỉ |
| Loại động cơ | Cảm ứng |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 78 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 92 dB(A) |
| K bất định | 2,5 dB |
Tổng giá trị rung |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh dB(A); Mức công suất âm thanh dB(A). K bất định = dB.
Chia sẻ:








