GHO 185-LI PROFESSIONAL ( MÁY BÀO DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 5B5 080
Đảm Bảo Độ Phẳng Trong Mọi Mặt Phẳng
- Đảm bảo độ phẳng đồng nhất trên bề mặt gỗ nhờ thiết kế kỹ thuật chính xác
- Làm việc dễ dàng ở mọi nơi, tận hưởng khả năng dùng pin tiện lợi
- Hiệu suất tương tự như dụng cụ dùng điện với mô-tơ không chổi than của Bosch
- Thay lưỡi nhanh chóng mà không cần điều chỉnh nhờ kiểu thiết kế thay lưỡi kép TC
- Tiết kiệm thời gian và công sức nhờ tính năng kiểm soát bụi cải tiến và chức năng đẽo gọt kép
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Giá đỡ thanh dẫn hướng
Số thứ tự: 1 619 PB4 338
-
Máy vặn ốc
Số thứ tự: 1 619 PC1 531
-
Túi chứa bụi
Số thứ tự: 1 619 PC1 532
-
Thiết bị mài lưỡi HSS
Số thứ tự: 1 619 PC1 527
-
11246
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Chiều rộng bào phẳng, tối đa | 82 mm |
| Độ sâu dự kiến | 0 – 2,6 mm |
| Tốc độ không tải | 14.000 vòng/phút |
| Độ sâu bào xoi | 0 – 9 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2,4 kg |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 91 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 99 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Tổng giá trị rung |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 91 dB(A); Mức công suất âm thanh 99 dB(A). K bất định = 3 dB.
GHO 185-LI PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GHO 185-LI Professional đảm bảo độ phẳng đồng nhất trong toàn bộ quy trình thực hiện để ăn khớp tốt hơn nhờ kỹ thuật chính xác. Máy bào dùng pin có thể bào sâu 2.6mm trên mọi vật liệu gỗ một cách dễ dàng. Công suất đầu ra của máy tương đương với công suất dùng điện. Máy có tính năng kiểm soát bụi cải tiến với cửa thoát bụi và chức năng đẽo gọt kép và thay lưỡi dễ dàng mà không cần căn chỉnh lưỡi để dễ dàng có được độ phẳng đồng nhất.
Thiết bị & Ứng dụng
Dụng cụ GHO 185-LI Professional thích hợp để bào phẳng vật liệu gỗ tự nhiên và gỗ đã qua gia công cũng như cắt bỏ vật liệu để tạo bề mặt phẳng.
Chia sẻ:








