GGS 28 LCE PROFESSIONAL ( MÁY MÀI THẲNG )
- Mã sản phẩm: 0 601 221 100
Xử lý hoàn hảo cho công việc mài được yêu cầu
- Mô-tơ 650 W mạnh mẽ có cơ chế khởi động mềm giúp tiến độ công việc nhanh hơn
- Trục bánh mài mỏng, dài - đặc biệt phù hợp để sử dụng tại những khu vực khó chạm tới
- KickBack Control: dò tìm khi dụng cụ bị kẹt và ngắt nguồn ngay lập tức – đảm bảo mức an toàn cao cho người sử dụng
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
2 x chìa vặn hở đầu WAF 19 (số hiệu phụ tùng 3 607 950 024)
-
Ống kẹp có đai ốc khóa 6 mm
Số thứ tự: 2 608 570 137
-
10124
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 650 W |
| Tốc độ không tải | 10.000 – 30.000 vòng/phút |
| Đường kính ống trục | 43 mm |
| Trọng lượng | 1,6 kg |
| Đường kính dụng cụ mài tối đa | 50 mm |
| Đầu ra công suất | 380 W |
| Đường kính ống kẹp tối đa | 8 mm |
| Kích thước chìa vặn của đai ốc khoá | 19 mm |
| Kích thước chìa vặn của trục bánh mài | 13 mm |
| Công tắc | Công tắc có thể khóa |
Tổng giá trị rung (Mài nhẵn bề mặt đường kính lên đến 25) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 6 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Mài nhẵn bề mặt đường kính lên đến 50) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 14 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 77 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 88 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài nhẵn bề mặt đường kính lên đến 25 |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 6 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mài nhẵn bề mặt đường kính lên đến 50 |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 14 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 77 dB(A);
Chia sẻ:








