GGS 18V-20 PROFESSIONAL ( MÁY MÀI THẲNG DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9B5 401
Máy mài thẳng dùng pin nhỏ gọn và mạnh mẽ có tuổi thọ cao
- Mô-tơ không chổi than với công nghệ pin ProCORE18V cung cấp công suất dùng pin tương đương với công suất của máy mài dùng điện 700W
- Thiết kế tiện dụng gọn nhẹ để dễ sử dụng ngay cả khi làm việc trên cao
- Mô-tơ không chổi than và chức năng bảo vệ quá tải (EMP) đảm bảo tuổi thọ lâu dài
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
2 x chìa vặn 19 mm (số hiệu phụ tùng 3 607 950 024)
-
Hộp bằng bìa cứng
-
10289
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Tốc độ không tải | 24.000 vòng/phút |
| Bộ gá dụng cụ | Ống kẹp |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,2 kg |
Tổng giá trị rung (Mài nhẵn bề mặt (gia công thô với dụng cụ mài đường kính lên đến 25mm)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Mài nhẵn bề mặt (gia công thô với dụng cụ mài đường kính lên đến 50mm)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 75 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 86 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài nhẵn bề mặt (gia công thô với dụng cụ mài đường kính lên đến 25mm) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mài nhẵn bề mặt (gia công thô với dụng cụ mài đường kính lên đến 50mm) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 75 dB(A); Mức công suất âm thanh 86 dB(A). K bất định = 3 dB.
GGS 18V-20 PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Mô-tơ không chổi than của GGS 18V-20 Professional được tối ưu hóa cho công nghệ pin ProCORE18V, cung cấp công suất dùng pin tương đương với công suất của máy mài dùng điện 700W. Nhỏ gọn và nhẹ với chiều dài 360mm kèm kích cỡ báng cầm nhỏ 170mm và trọng lượng chỉ 1.3kg, thật dễ dàng và thoải mái khi sử dụng ngay cả khi làm việc trên cao. Mô-tơ không chổi than và chức năng bảo vệ quá tải đảm bảo tuổi thọ lâu dài.
Thiết bị & Ứng dụng
Nhờ được trang bị đá mài chất lượng cao, GGS 18V-20 Professional lý tưởng để mài kim loại. Dụng cụ tương thích với tất cả các loại pin 18V của Bosch (trừ ProCORE18V 12.0Ah) và bộ sạc.
Chia sẻ:








