GEX 18V-125 PROFESSIONAL ( MÁY CHÀ NHÁM RUNG TRÒN DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 372 201
Máy chà nhám rung tròn nhỏ gọn cho các chuyên gia di chuyển liên tục
- Độ cân bằng vượt trội gần với phôi và thiết kế công thái học tối ưu của chỗ để tay và báng cầm đảm bảo khả năng kiểm soát dụng cụ tối ưu
- Thiết kế gọn gàng và nhỏ gọn giúp chà nhám ở các góc hẹp dễ dàng
- Dễ thao tác nhờ thiết kế hoạt động trực quan
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Gá đánh bóng (125mm)
Số thứ tự: 2 608 000 714
-
Túi chứa bụi
Số thứ tự: 2 608 000 715
-
1 x Giấy nhám C430, Expert for Wood + Paint, 120 (có sẵn bộ riêng 5 miếng: 2 608 605 643)
-
11554
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Đường kính tấm chà | 125 mm |
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Đường kính quỹ đạo | 2,5 mm |
| Tốc độ không tải | 6.000 – 10.000 vòng/phút |
| Vận tốc hành trình quỹ đạo | 12.000 – 20.000 opm |
| Tâm sai | 1,25 mm |
| giấy nhám / đồ gá đĩa | nút kiểu băng dán xé |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,1 kg |
| Trọng lượng tính cả pin | 1,6 kg |
Tổng giá trị rung (Phun cát gỗ cứng) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,2 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 63,5 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 74,5 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Phun cát gỗ cứng |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,2 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 63,5 dB(A); Mức công suất âm thanh 74,5 dB(A). K bất định = 3 dB.
GEX 18V-125 PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy chà nhám rung tròn GEX 18V-125 Professional cung cấp cho người dùng khả năng kiểm soát dụng cụ tối ưu, đặc biệt là khi làm việc trên bề mặt lớn hơn. Máy chà nhám rung tròn có độ cân bằng vượt trội gần với phôi cũng như thiết kế công thái học tối ưu của chỗ để tay và báng cầm đảm bảo khả năng kiểm soát dụng cụ tối ưu. Tiến độ công việc nhanh chóng và tuổi thọ dụng cụ cao hơn được đảm bảo nhờ có mô-tơ không chổi than và hệ thống Professional 18V của Bosch. GEX 18V-125 Professional có thể hoạt động dễ dàng và trực quan.
Thiết bị & Ứng dụng
Máy chà nhám rung tròn dùng pin này được thiết kế để chà nhám cơ bản, chà nhám ở giữa, loại bỏ đồ gỗ sơn và hoàn thiện bề mặt. Có thể sử dụng máy trên gỗ, lớp gỗ bọc trang trí, đồ gỗ sơn và lớp đệm, cũng như các bề mặt acrylic và khoáng chất. Máy tương thích với hệ thống Professional 18V cũng như hệ thống hút bụi Click & Clean của Bosch.
Chia sẻ:








