GDX 18V-200 PROFESSIONAL ( MÁY BẮT VÍT ĐỘNG LỰC DÙNG PIN/CHÌA VẶN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9J2 2L0
Công nghệ mô-tơ không chổi than trong bao bì có thiết kế nhỏ gọn – lý tưởng cho làm việc trong không gian hẹp
- Kết hợp máy bắt vít động lực và máy vặn ốc động lực trong một dụng cụ: ống cặp mũi khoan 2 trong 1 độc đáo có cả đầu lục giác chìm 1/4’’ và chìa vuông 1/2’’
- Mô-men xoắn cao và chiều dài đầu cực ngắn giúp sử dụng hiệu quả ngay cả ở những khu vực khó tiếp cận
- Công nghệ mô-tơ không chổi than và EMP (Electronic Motor Protection) đảm bảo công suất cao hơn, thời gian chạy lâu hơn và tuổi thọ dụng cụ cao hơn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp mang
-
10108
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 200 Nm |
| Tốc độ không tải | 0-3.400 vòng/phút |
| Mô-men khởi động, tối đa | 350 Nm |
| Tốc độ không tải (Mức 1) | 0-3.400 vòng/phút |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,2 kg |
| Tỷ lệ va đập | 0-4.200 bpm |
| Bộ gá dụng cụ | Mũi Square 1/2'', Mũi Hex Uni 1/4'' |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít | M 6 – M 16 |
Tổng giá trị rung (Bắt chặt vít và đai ốc có kích thước cho phép tối đa) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 10 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Bắt chặt vít và đai ốc có kích thước cho phép tối đa |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 10 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 95 dB(A); Mức công suất âm thanh 106 dB(A). K bất định = dB.
Chia sẻ:








