GDX 18V-200 C PROFESSIONAL ( MÁY BẮT VÍT ĐỘNG LỰC DÙNG PIN/CHÌA VẶN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9G4 204
Công suất cao với kích thước nhỏ gọn
- Sẵn sàng cho tất cả các ứng dụng, nhờ ống cặp mũi khoan 2 trong 1: đầu lục giác chìm ¼’’ và chìa vuông ½’’
- Hoạt động mạnh mẽ ngay cả ở những khu vực khó tiếp cận nhờ tỷ lệ chiều dài đầu/mô-men xoắn tốt nhất
- Mô-đun Bluetooth Connectivity hoạt động cho phản hồi dụng cụ, khởi động mềm và thông tin dịch vụ thông qua thiết bị di động
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp bằng bìa cứng
-
Bao đựng 1/2 L-BOXX cho dụng cụ và bộ sạc
Số thứ tự: 1 600 A01 CU5
-
10062
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 200 Nm |
| Tốc độ không tải | 0-3.400 vòng/phút |
| Bộ gá dụng cụ | Mũi Square 1/2'', Mũi Hex Uni 1/4'' |
| Tốc độ không tải (Mức 1) | 0-1.100 vòng/phút |
| Tốc độ không tải (Mức 2) | 0-2.300 vòng/phút |
| Tốc độ không tải (Mức 3) | 0-3.400 vòng/phút |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 3 |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,2 kg |
| Tỷ lệ va đập | 0-4.000 bpm |
| Tỷ lệ va đập (Mức 1) | 0-2.300 bpm |
| Tỷ lệ va đập (Mức 2) | 0-3.400 bpm |
| Tỷ lệ va đập (Mức 3) | 0-4.000 bpm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít | M 6 – M 16 |
Tổng giá trị rung (Bắt chặt vít và đai ốc có kích thước cho phép tối đa) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9,8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Bắt chặt vít và đai ốc có kích thước cho phép tối đa |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9,8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 95 dB(A); Mức công suất âm thanh 106 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
RM 3 PROFESSIONAL ( PHỤ KIỆN )
Liên hệ








