GDR 18V-200 C PROFESSIONAL ( MÁY BẮT VÍT ĐỘNG LỰC DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9G4 104
Công suất cao với kích thước nhỏ gọn
- Hoạt động mạnh mẽ ngay cả ở những khu vực khó tiếp cận nhờ tỷ lệ chiều dài đầu/mô-men xoắn tốt nhất
- Mô-đun Bluetooth Connectivity hoạt động cho phản hồi dụng cụ, khởi động mềm và thông tin dịch vụ thông qua thiết bị di động
- Thời gian hoạt động và tuổi thọ cao hơn nhờ mô-tơ không chổi than cùng với công nghệ Electronic Motor Protection (EMP)
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp bằng bìa cứng
-
Bao đựng 1/2 L-BOXX cho dụng cụ và bộ sạc
Số thứ tự: 1 600 A01 CU5
-
10210
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 200 Nm |
| Tốc độ không tải | 0-3.400 vòng/phút |
| Bộ gá dụng cụ | Mũi Hex Uni 1/4'' |
| Tốc độ không tải (Mức 1) | 0-1.100 vòng/phút |
| Tốc độ không tải (Mức 2) | 0-2.300 vòng/phút |
| Tốc độ không tải (Mức 3) | 0-3.400 vòng/phút |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 3 |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,1 kg |
| Tỷ lệ va đập | 0-4.000 bpm |
| Tỷ lệ va đập (Mức 1) | 0-2.300 bpm |
| Tỷ lệ va đập (Mức 2) | 0-3.400 bpm |
| Tỷ lệ va đập (Mức 3) | 0-4.000 bpm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít | M 6 – M 16 |
Tổng giá trị rung (Bắt chặt vít và đai ốc có kích thước cho phép tối đa) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Bắt chặt vít và đai ốc có kích thước cho phép tối đa |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 95 dB(A); Mức công suất âm thanh 106 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:








