GDR 180-LI PROFESSIONAL ( MÁY BẮT VÍT ĐỘNG LỰC DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9G5 1K0
Máy bắt vít mạnh mẽ giúp thực hiện công việc nhanh hơn
- Mô-men xoắn cao, tỷ lệ va đập cao và tốc độ xoay nhanh để vặn vít nhanh và khoan vào gỗ và kim loại
- Thiết kế bền bỉ với hộp số mạnh mẽ, mô-tơ khung hở và chức năng bảo vệ bộ pin để đảm bảo tuổi thọ hoạt động lâu dài hơn
- Dễ dàng bảo dưỡng: Có thể thay thế hộp số và chổi than dễ dàng
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Bộ sạc GAL 18V-20 Professional
-
2 x pin 1,5 Ah Li-Ion
-
Hộp mang
-
9805
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Mô-men xoắn, tối đa. | 160 Nm |
| Tốc độ không tải | 0 vòng/phút |
| Bộ gá dụng cụ | Mũi Hex Uni 1/4'' |
| Tốc độ không tải (Mức 1) | 0-2.800 vòng/phút |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,02 kg |
| Tỷ lệ va đập | 0-3.600 bpm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít | M 6 – M 14 |
Tổng giá trị rung (Bắt chặt vít và đai ốc có kích thước cho phép tối đa) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Bắt chặt vít và đai ốc có kích thước cho phép tối đa |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 95,5 dB(A); Mức công suất âm thanh 106,5 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:








