GCM 18V-305 GDC PROFESSIONAL ( CƯA VÁT DÙNG PIN BITURBO )
- Mã sản phẩm: 0 601 B43 0K0
Kết hợp giữa hiệu suất cắt ấn tượng và tính linh hoạt tối đa của máy dùng pin
- Mô-tơ không chổi than chạy bằng pin ProCORE18V cho công suất dùng pin tương đương với máy cưa vát dùng điện 2000W
- HMI và khả năng kết nối để kiểm tra tình trạng pin; chức năng lựa chọn tốc độ bao gồm chế độ ECO
- Thay lưỡi không cần dùng dụng cụ; kiểm soát góc xiên trước; phanh mô-tơ; thướt trượt tiết kiệm không gian để vận hành an toàn và thuận tiện
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Túi chứa bụi (số hiệu phụ tùng 1 609 B05 010)
-
Lục giác trong
Số thứ tự: 1 609 B00 256
-
Kẹp chèn
Số thứ tự: 1 609 B02 375
-
Khóa lưỡi cưa SDS (số hiệu phụ tùng 1 609 B05 323)
-
1 lưỡi cưa dùng pin, Expert for Wood, 305 x 2.2 /1.6 x 30mm, 60
Số thứ tự: 2 608 644 528
-
1 mô-đun Bluetooth Low Energy GCY 42 Professional
Số thứ tự: 1 600 A01 6NH
-
Kẹp
Số thứ tự: 1 609 B06 203
-
Hộp bằng bìa cứng
-
9644
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Đường kính lưỡi cưa | 305 mm |
| Điều chỉnh mép vát | 52 ° L / 60 ° R |
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Điều chỉnh góc xiên | 47 ° L / 47 ° R |
| Trọng lượng | 26,6 kg |
| Công suất cắt, 0° | 104 x 341 mm |
| Công suất cắt 0° có khoảng cách (chiều dọc tối đa) | 120 x 200 mm |
| Công suất cắt 0° có khoảng cách (chiều ngang tối đa) | 45 x 400 mm |
| Công suất cắt, góc vát 45° | 104 x 240 mm |
| Công suất cắt, góc xiên 45° | 40 x 341 mm |
| Kích cỡ dụng cụ (rộng x dài x cao) | 565 x 630 x 790 mm |
| Tốc độ không tải | 2.550 – 4.000 vòng/phút |
| Đường kính trục lưỡi cưa | 30 mm |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 93 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 106 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 93 dB(A); Mức công suất âm thanh 106 dB(A). K bất định = 3 dB.
GCM 18V-305 GDC PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy cưa vát dùng pin GCM 18V-305 GDC Professional BITURBO cho độ sâu cắt mạnh mẽ với vết cắt lên đến 120mm. Được tối ưu hóa hoàn toàn cho công nghệ ProCORE18V, mô-tơ không chổi than của máy cưa vát cho công suất tương đương với máy cưa vát dùng điện. Máy cưa này được trang bị HMI cũng như khả năng kết nối để kiểm tra tình trạng pin nhanh chóng và chức năng lựa chọn tốc độ bao gồm cả chế độ ECO. Nhờ các tính năng như thay lưỡi cưa không cần dùng dụng cụ, kiểm soát góc xiên trước và phanh mô-tơ, độ an toàn của máy cưa được nâng cao. Dụng cụ thích hợp cho cắt hợp chất cũng như nhiều loại vật liệu khác nhau. Máy cưa có thể được gắn trên nhiều chân đế Bosch GTA. Không những đạt hiệu suất tối đa khi sử dụng với pin ProCORE18V, máy cưa vát còn tương thích với tất cả các loại pin Bosch 18V.
Thiết bị & Ứng dụng
GCM 18V-305 GDC Professional cho công suất đầy đủ chỉ với một pin, cũng sử dụng được trong các ứng dụng khó khăn. Nhờ có chức năng lựa chọn tốc độ và vùng lưỡi cưa rộng của Bosch, máy cưa vát này hoàn toàn phù hợp để làm việc với hầu hết mọi vật liệu
Chia sẻ:








