GCM 12 SDE PROFESSIONAL ( CƯA VÁT TRƯỢT )
- Mã sản phẩm: 0 601 B23 100
Công suất cắt cao và tốc độ biến đổi cho nhiều ứng dụng khác nhau
- Công suất cắt theo chiều dọc 120 mm
- Tốc độ biến đổi để thích ứng với tốc độ cắt vật liệu
- Thay lưỡi cưa SDS
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 lưỡi cưa đĩa, Expert for Wood, 305 x 30 x 2.4mm, 72
Số thứ tự: 2 608 642 531
-
Kẹp
Số thứ tự: 1 609 B06 203
-
10842
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 1.800 W |
| Đường kính lưỡi cưa | 305 mm |
| Điều chỉnh mép vát | 52 ° L / 60 ° R |
| Điều chỉnh góc xiên | 47 ° L / 47 ° R |
| Đường kính trục lưỡi cưa | 30 mm |
| Năng suất cắt, 0° | 85 x 370 mm |
| Công suất cắt 0° có khoảng cách (chiều dọc tối đa) | 120 x 200 mm |
| Công suất cắt 0° có khoảng cách (chiều ngang tối đa) | 70 x 400 mm |
| Năng suất cắt, 45° vát cạnh | 85 x 250 mm |
| Công suất cắt, góc xiên 45° | 60 x 360 mm |
| Kích cỡ dụng cụ (rộng x dài x cao) | 600 x860 x530 mm |
| Tốc độ không tải | 3.100 – 4.000 vòng/phút |
| Trọng lượng | 28,6 kg |
Tổng giá trị rung (Cưa gỗ) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 92 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 105 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Cưa gỗ |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 92 dB(A); Mức công suất âm thanh 105 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GCM 254 PROFESSIONAL ( CƯA VÁT )
Liên hệ








