GCL 25 PROFESSIONAL ( MÁY TIA LAZE COMBI )
- Mã sản phẩm: 0 601 066 B00
Giải pháp đơn giản cho tất cả các hoạt động đo cao trình khoảng cách ngắn và những công việc chuyển đổi
- Cực kỳ đa năng: tia laser tích hợp hai trong một chiếu ra các đường ngang và 5 điểm
- Dễ sử dụng nhờ thiết kế thân thiện người dùng
- Thiết kế nhỏ gọn và tiện dụng
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tấm mia ngắm laser
-
Túi bảo vệ
-
4 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
Bao đựng dụng cụ L-BOXX
-
9909
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Khoảng hoạt động | 10 m |
| Độ chính xác | Tia laser và chùm điểm ngang: ± 0.3mm/m*; Chùm điểm dọc: ± 0.5mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng), Tia laser ngang: ± 0.2mm/m*; Tia laser dọc: ± 0.3mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Trình chiếu | 2 đường / 5 điểm |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 10 m |
| Đi-ốt laser | 630 – 650 nm, < 1mW |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 50 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 2 |
| Phạm vi làm việc của các điểm laze, tối đa | 10 m (phía trên), 5 m (phía dưới), 30 m chiều ngang |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 4° |
| Thời gian lấy thăng bằng | 4 giây |
| Nguồn cấp điện | 4 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Thời gian vận hành (tối đa) | 12 h trong chế độ điểm và đường, 24 giờ ở chế độ 5 điểm, 30 h trong chế độ đường |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4", 5/8" |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,6 kg |
| Màu sắc đường laze | màu đỏ |
| Màu sắc của các điểm | màu đỏ |
| Độ chính xác điểm thiên đế | ± 0.7mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
BT 350 PROFESSIONAL ( ỐNG LỒNG )
Liên hệ
GR 500 PROFESSIONAL ( THƯỚC ĐO )
Liên hệ








