GCL 2-50 CG PROFESSIONAL ( MÁY TIA LAZE COMBI )
- Mã sản phẩm: 0 601 066 H80
Tia hiển thị sắc nét kết hợp cùng các chức năng thông minh
- Các tia laser xanh ngang và dọc cùng hai điểm dọi hướng tâm được hiển thị rõ nét
- Kết nối Bluetooth® được ghép nối với ứng dụng Levelling Remote giúp điều khiển dụng cụ từ xa thông qua điện thoại thông minh
- Bộ nguồn có thể sử dụng pin alkaline hoặc pin sạc Li-ion 12 V
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tấm mia ngắm laser
-
Túi bảo vệ
-
4 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
Đế xoay RM 2 Professional
Số thứ tự: 0 601 092 700
-
Bộ nguồn ắc quy kiềm AA1
Số thứ tự: 1 608 M00 C1B
-
9896
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Phạm vi làm việc với bộ nhận, giá trị | 50 m |
| Cấp bảo vệ | IP 54*** (***ngoại trừ cho pin lithium-ion và bộ nguồn pin AA1) |
| Điện áp pin | 12 |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 20 m |
| Đi-ốt laser | 500 – 540 nm, < 10 mW, 630 – 650 nm, < 1mW |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 50 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 2 |
| Khoảng hoạt động | 20 m |
| Khoảng cách làm việc với bộ tiếp nhận | 50 m |
| Độ chính xác | ± 0.3mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Phạm vi làm việc của các điểm laze, tối đa | 10 m (phía trên), 10 m (phía dưới) |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 4° |
| Thời gian vận hành (tối đa) | 10 h (Iôn Lithium) và 4 h (4 x AA) trong hoạt động theo đường truyền ngang và theo điểm, 13 h (Iôn Lithium) và 6 h (4 x AA) trong hoạt động theo đường truyền ngang, 15 h (Iôn Lithium) và 12 h (4 x AA) trong hoạt động theo đường truyền, 60 h (Iôn Lithium) và 32 h (4 x AA) trong hoạt động theo điểm |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4" |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,6 kg |
| Màu sắc đường laze | màu xanh |
| Màu sắc của các điểm | màu đỏ |
| Trình chiếu | 2 đường / 2 điểm |
| Độ chính xác điểm thiên đế | ± 0.7mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Bộ tiếp nhận laze tương thích | LR 7 |
GCL 2-50 CG PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Khả năng hiển thị rõ nét kết hợp cùng nhiều chức năng thông minh. Các tia laser xanh ngang và dọc cùng 2 điểm dọi hướng tâm được tối ưu hóa khả năng hiển thị. Bên cạnh đó, kết nối Bluetooth® giúp điều khiển tia từ xa thông qua ứng dụng trên điện thoại thông minh. Linh hoạt hơn trong công việc với bộ nguồn có thể sử dụng pin alkaline hoặc pin sạc Li-ion 12 V
Thiết bị & Ứng dụng
Thiết kế để điều chỉnh theo chiều ngang và dọc với độ dài vượt quá gần 360°, phù hợp cho các dự án như lắp đặt tường khô và các công việc hoàn thiện nội thất
Thông tin bổ sung
Khả năng hiển thị cao lên đến 20 m mà không cần thiết bị nhận tia và 50 m với thiết bị nhận tia. Để định vị chính xác xung quanh các điểm dọi, máy cso thể sử dụng kết họp cùng đế xoay RM 3 Professional có bộ điều khiển gắn mô-tơ
Chia sẻ:








