GCL 2-15 G PROFESSIONAL ( MÁY TIA LAZE COMBI )
- Mã sản phẩm: 0 601 066 J00
Tia laser xanh cho khả năng nhìn rõ hơn đến 4 lần
- Tia laser ngang và dọc màu xanh cho khả năng nhìn rõ hơn đến 4 lần so với tia đỏ
- Các ứng dụng truyền chính xác nhờ điểm dọi đỏ
- Khung xoay RM 1 Professional cho phép dễ dàng căn chỉnh tia laser xung quanh các điểm dọi
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Kẹp trần
-
Tấm mia ngắm laser
-
3 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
Đế xoay RM 1 Professional
Số thứ tự: 0 601 092 600
-
Hộp mang
-
10137
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Khoảng hoạt động | tối đa 15 m |
| Độ chính xác | ± 0.3mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Trình chiếu | 2 đường / 2 điểm |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 15 m |
| Đi-ốt laser | Dòng: 500 – 540 nm, < 10 mW, Điểm: 630 – 650, < 1 mW |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 50 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 2 |
| Phạm vi làm việc của các điểm laze, tối đa | 10 m (phía trên), 10 m (phía dưới) |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 4° |
| Thời gian lấy thăng bằng | 4 giây |
| Nguồn cấp điện | 3 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Thời gian vận hành (tối đa) | 6 h trong chế độ điểm và đường chéo, 8 h trong chế độ đường chéo, 10 h trong chế độ điểm và đường, 12 h trong chế độ đường, 22 h trong chế độ điểm |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4", 5/8" |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,49 kg |
| Màu sắc đường laze | màu xanh |
| Độ chính xác điểm thiên đế | ± 0.7mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
GCL 2-15 G PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Tia laser xanh cho khả năng nhìn rõ hơn đến 4 lần và hoàn toàn linh hoạt – đây là máy cân mực laser kết hợp điểm GCL 2-15 G Professional của Bosch. Hai tia laser căn chỉnh theo chiều dọc và ngang chính xác, trong khi các điểm dọi đỏ giúp đơn giản hóa ứng dụng truyền. Dễ dàng căn chỉnh tia laser xung quanh các điểm dọi với khung xoay đa năng RM 1 Professional.
Thiết bị & Ứng dụng
GCL 2-15 G Professional phù hợp với nhiều công việc khác nhau như treo trần treo, lắp đặt đường ống thoát nước và đặt lót sàn. Dụng cụ cũng truyền các điểm dọi để lắp đèn.
Thông tin bổ sung
GCL 2-15 G Professional có phạm vi làm việc lên đến 15 mét và có khả năng tự cân bằng trong vòng chưa đến 4 giây. Máy laser kết hợp này phù hợp để sử dụng cùng RM 1 Professional nhờ có thể được gắn nhanh chóng thông qua thiết kế trượt đơn giản. Dụng cụ chắc chắn với khả năng chống bụi và tia nước IP54. Khi tắt dụng cụ, con lắc sẽ tự động khóa để vận chuyển an toàn và bảo quản thuận tiện.
Chia sẻ:








