GCD 12 JL PROFESSIONAL ( MÁY CẮT SẮT )
- Mã sản phẩm: 0 601 B28 000
Kết quả chính xác, ít phải xử lý lại và 100% không có tia lửa
- Kết quả chính xác và không phải xử lý lại nhờ chức năng không làm mất màu tối thiểu và mức độ hình thành vết mờ thấp với các lưỡi cưa “Expert for Steel”
- Tích hợp laser cho phép dẫn hướng cắt chính xác
- 100% không có tia lửa mang lại một môi trường làm việc an toàn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 x lưỡi cưa đĩa, Expert for steel, 305 x 25,4 x 2,6 mm, 60
Số thứ tự: 2 608 643 060
-
9677
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 2.000 W |
| Tốc độ không tải | 1.500 vòng/phút |
| Công suất cắt hình chữ nhật 0º | 158 x 80 mm |
| Công suất cắt hình vuông 0º | 100 x 100 mm |
| Công suất cắt ở biên dạng L 0º | 110 x 110 mm |
| Trọng lượng | 20 kg |
| Công suất cắt hình chữ nhật góc vát 45º | 85 x 85 mm |
| Công suất cắt hình vuông góc vát 45º | 85 x 85 mm |
| Công suất cắt ở biên dạng L góc vát 45º | 85 x 85 mm |
| Kích cỡ dụng cụ (rộng x dài x cao) | 327 x 517 x 383 mm |
Tổng giá trị rung (Cắt kim loại) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 100 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 113 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Cắt kim loại |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 100 dB(A); Mức công suất âm thanh 113 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GKS 130 PROFESSIONAL ( MÁY CƯA )
Liên hệ








