GBS 75 A PROFESSIONAL ( MÁY CHÀ NHÁM BĂNG )
- Mã sản phẩm: 0 601 274 004
Dụng cụ chắc chắn dễ cầm
- Rất tiện dụng để tháo, phun cát bề mặt, làm nhẵn và làm sạch trên gỗ, nhựa và kim loại
- Dây đai có răng chắc chắn và bánh răng của dây đai kim loại có tuổi thọ cao
- Con lăn nhôm để sử dụng cho các công việc công suất lớn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp mang
Số thứ tự: 2 605 438 584
-
Thanh trượt góc/song song
Số thứ tự: 2 607 001 079
-
Băng chà nhám bằng vải
Số thứ tự: 1 609 200 555
-
Băng chà nhám vải
-
Tấm graphit
Số thứ tự: 2 601 098 043
-
Túi chứa bụi
Số thứ tự: 1 605 411 025
-
Khung phụ
Số thứ tự: 1 608 030 024
-
10192
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 750 W |
| Bề mặt chà mài, bề rộng | 75 mm |
| Đai, chiều dài | 533 mm |
| Đai, bề rộng | 75 mm |
| Trọng lượng | 3,4 kg |
| Tốc độ đai | 200 – 330 m/phút |
Tổng giá trị rung (Phun cát gỗ cứng) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 91 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 104 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Phun cát gỗ cứng |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 91 dB(A); Mức công suất âm thanh 104 dB(A). K bất định = 3 dB.
GBS 75 A PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GBS 75 AE Professional là máy chà nhám mạnh mẽ dùng điện của Bosch giúp loại bỏ vật liệu tối đa. Máy được thiết kế với các con lăn bằng nhôm để sử dụng trong những công việc nặng nhọc. Máy có dây đai có răng chắc chắn và bánh răng của dây đai kim loại có tuổi thọ cao. Máy cũng có thể dễ dàng dựng ngược để sử dụng như một dụng cụ không chuyển động. Máy chà nhám dùng để loại bỏ vecni, chà nhám bề mặt, làm nhẵn và làm sạch bề mặt cũng như nâng cấp sàn và có thể sử dụng trên các bề mặt gỗ, kim loại và nhựa. Dụng cụ tương thích với hệ thống hút bụi Click & Clean của Bosch bằng cách sử dụng ống nối hút bụi.
Thiết bị & Ứng dụng
GBS 75 AE Professional cũng có chức năng điều chỉnh tốc độ.
Chia sẻ:








