GBM 6 RE PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN )
- Mã sản phẩm: 0 601 472 5K0
Nhỏ gọn, chính xác & mạnh mẽ – Chất lượng vượt trội
- Mô-tơ 350W mạnh mẽ cho các ứng dụng khó khăn
- Tốc độ không tải 4000rpm khoan chính xác các đường kính nhỏ
- Cấu tạo toàn ổ bi có tuổi thọ cao
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Đầu cặp có khóa
Số thứ tự: 2 608 571 048
-
10307
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 350 W |
| Trọng lượng | 1,1 kg |
| Tốc độ không tải, số 1 | 0 – 4.000 vòng/phút |
| Đầu ra công suất | 136 W |
| Tốc độ định mức | 3.116 vòng/phút |
| Mô-men xoắn định mức | 12,3 Nm |
| Ren nối trục chính máy khoan | 3/8"-24 UNF |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 0,5 mm |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên gỗ | 15 mm |
| Đường kính khoan trên nhôm | 6 mm |
| Đường kính khoan trên thép | 6,5 mm |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh dB(A); Mức công suất âm thanh dB(A). K bất định = dB.
Chia sẻ:








