GBM 13 RE PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN )
- Mã sản phẩm: 0 601 477 5K0
Mạnh mẽ và hiệu quả – Chất lượng vượt trội
- Mô-tơ 600W mạnh mẽ cho các ứng dụng khó khăn
- Cấu tạo toàn ổ bi có tuổi thọ cao
- Giá ổ đỡ cường độ cao và thiêu kết chính xác cao để gia công chính xác
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Đầu cặp có khóa 13 mm
Số thứ tự: 2 608 571 079
-
10399
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 600 W |
| Trọng lượng | 1,7 kg |
| Tốc độ không tải, số 1 | 0 – 2.600 vòng/phút |
| Đầu ra công suất | 360 W |
| Mô-men xoắn định mức | 20,0 Nm |
| Ren nối trục chính máy khoan | 1/2"-20 UNF |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 – 13 mm |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên gỗ | 30 mm |
| Đường kính khoan trên thép | 13 mm |
| Đường kính khoan trên nhôm | 13 mm |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh dB(A); Mức công suất âm thanh dB(A). K bất định = dB.
Chia sẻ:








