GBH 8-45 DV PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN BÚA KIỂU XOAY DÙNG MŨI SDS MAX )
- Mã sản phẩm: 0 611 265 0K0
Công suất mạnh mẽ 1500 W ở độ rung thấp
- Người dùng mua dụng cụ GBH 8-45 DV Professional để nhận được nhiều phụ kiện miễn phí!
- Hiệu suất cao nhất trong dòng sản phẩm Khoan và Đục
- Hệ thống kiểm soát rung ba chiều Vibration Control, Chức năng Turbo Power
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Khăn lau
Số thứ tự: 1 619 200 413
-
Ống dầu bôi trơn (số hiệu phụ tùng 1 615 430 010)
-
Túi đựng
Số thứ tự: 1 615 438 704
-
10410
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu hiệu suất |
|
|---|---|
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức | 1.380 – 2.760 bpm |
| Tốc độ định mức | 150 – 305 vòng/phút |
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 0 W |
| Năng lượng va đập (theo tiêu chuẩn EPTA 05/2016) | 12,5 J |
| Trọng lượng | 8,9 kg |
| Bộ gá dụng cụ | SDS max |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan bê tông, mũi khoan búa | 12 – 45 mm |
| Làm việc tối ưu trên bê tông, các mũi khoan búa | 32 – 40 mm |
| Đường kính khoan bê tông, mũi khoan xuyên thủng | 16 – 45 mm |
| Đường kính khoan bê tông với các dao cắt lõi | 0 – 120 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên kim loại | 0 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 0 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan búa trên bê tông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Đục bêtông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Khoan búa trên bê tông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Đục bêtông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 96 dB(A); Mức công suất âm thanh 107 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
BT 350 PROFESSIONAL ( ỐNG LỒNG )
Liên hệ
GR 500 PROFESSIONAL ( THƯỚC ĐO )
Liên hệ








