GBH 5-40 D PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN BÚA KIỂU XOAY DÙNG MŨI SDS MAX )
- Mã sản phẩm: 0 611 269 0K0
Búa mạnh mẽ với tiến trình khoan nhanh nhất trong cùng dòng máy
- Tiến trình khoan nhanh nhất – nhanh hơn 30% so với dòng sản phẩm trước
- Tốc độ loại bỏ vật liệu cao - năng lượng tác động cao hơn 50% so với GBH 5-38 D hiện tại
- Xử lý hoàn hảo - dụng cụ hoạt động ổn định cho tất cả các công việc
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Khăn lau
Số thứ tự: 1 619 200 413
-
Tay nắm phụ
Số thứ tự: 1 619 P07 778
-
Ống dầu bôi trơn (số hiệu phụ tùng 1 615 430 010)
-
Hộp mang
-
10193
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu hiệu suất |
|
|---|---|
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức | 1.500 – 2.900 bpm |
| Tốc độ định mức | 170 – 340 vòng/phút |
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 1100 W |
| Năng lượng va đập (theo tiêu chuẩn EPTA 05/2016) | 8,5 J |
| Trọng lượng | 6,8 kg |
| Bộ gá dụng cụ | SDS max |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan bê tông, mũi khoan búa | 12 – 40 mm |
| Làm việc tối ưu trên bê tông, các mũi khoan búa | 18 – 32 mm |
| Đường kính khoan bê tông, mũi khoan xuyên thủng | 45 – 55 mm |
| Đường kính khoan bê tông với các dao cắt lõi | 40 – 90 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan búa trên bê tông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 14 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Đục bêtông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Khoan búa trên bê tông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 14 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Đục bêtông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 93,5 dB(A); Mức công suất âm thanh 104,5 dB(A). K bất định = 3 dB.
GBH 5-40 D PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GBH 5-40 D Professional là dụng cụ cơ bản trong dòng máy khoan búa kiểu xoay dùng điện SDS max của Bosch. Máy có thiết kế nhẹ và nhỏ gọn, lý tưởng để làm việc ở những nơi khó tiếp cận. Máy khoan búa kiểu xoay cũng được thiết kế có độ bền, có các bộ phận kim loại chắc chắn và hệ thống bôi trơn tối ưu. Mô-tơ mạnh mẽ của máy cho mức năng lượng va đập 8.5J giúp tiến độ khoan nhanh và tốc độ cắt bỏ vật liệu cao.
Chia sẻ:








