GBH 3-28 DRE PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN BÚA KIỂU XOAY DÙNG MŨI SDS PLUS )
- Mã sản phẩm: 0 611 23A 0K0
Hiệu quả hàng đầu với độ rung thấp hơn 10%
- Tốc độ khoan cao và công suất đục cao hơn 20% so với máy khoan búa kiểu xoay khác trong cùng dòng máy
- Độ rung thấp hơn 10% so với khoan búa khác trong cùng dòng máy giúp làm việc thoải mái hơn nhờ tính năng Vibration Control của Bosch
- Phân bổ trọng lượng cân đối nhờ thiết kế hình chữ L giúp làm việc thoải mái hơn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp mang
Số thứ tự: 2 605 438 651
-
Tay nắm phụ
Số thứ tự: 2 602 025 191
-
Chốt chặn độ sâu 210 mm
Số thứ tự: 1 613 001 010
-
9811
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu hiệu suất |
|
|---|---|
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức | 0 – 4.000 bpm |
| Tốc độ định mức | 0 – 900 vòng/phút |
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 800 W |
| Năng lượng va đập (theo tiêu chuẩn EPTA 05/2016) | 3,1 J |
| Trọng lượng | 3,5 kg |
| Bộ gá dụng cụ | SDS plus |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan bê tông, mũi khoan búa | 4 – 28 mm |
| Làm việc tối ưu trên bê tông, các mũi khoan búa | 12 – 18 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên kim loại | 13 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 30 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan búa trên bê tông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 14,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Đục bêtông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9,7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Khoan búa trên bê tông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 14,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Đục bêtông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9,7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 91 dB(A); Mức công suất âm thanh 102 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:








