GBH 2-28 DFV PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN BÚA KIỂU XOAY DÙNG MŨI SDS PLUS )
- Mã sản phẩm: 0 611 267 2K1
Dụng cụ mạnh mẽ nhất trong cùng dòng máy
- Tốc độ khoan cao nhất và hiệu suất đục cao nhất trong cùng dòng máy
- Tuổi thọ lâu hơn 25% so với các máy khoan búa khác trong cùng dòng máy đảm bảo hiệu suất cao hơn
- Độ rung thấp hơn 27% so với mẫu trước đó nhờ kích hoạt chức năng chống rung
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Đồng hồ đo độ sâu
Số thứ tự: 1 613 001 009
-
Tay nắm phụ
-
Hộp mang
-
9956
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu hiệu suất |
|
|---|---|
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức | 0 – 5.100 bpm |
| Tốc độ định mức | 0 – 1.300 vòng/phút |
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 820 W |
| Năng lượng va đập (theo tiêu chuẩn EPTA 05/2016) | 3,2 J |
| Trọng lượng | 3,1 kg |
| Bộ gá dụng cụ | SDS plus |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan bê tông, mũi khoan búa | 4 – 28 mm |
| Làm việc tối ưu trên bê tông, các mũi khoan búa | 8 – 16 mm |
| Đường kính khoan bê tông với các dao cắt lõi | 16 – 68 mm |
| Đường kính lỗ khoan trên bê tông, bộ phận hút bụi | 4 – 16 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên kim loại | 13 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 30 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan búa trên bê tông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Đục bêtông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Khoan búa trên bê tông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Đục bêtông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 90 dB(A); Mức công suất âm thanh 101 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GKS 130 PROFESSIONAL
Liên hệ
GSB 600 PROFESSIONAL
Liên hệ
GST 680 PROFESSIONAL
Liên hệ
GEX 185-LI PROFESSIONAL
Liên hệ
RM 3 PROFESSIONAL ( PHỤ KIỆN )
Liên hệ








