GBH 2-26 RE PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN BÚA KIỂU XOAY DÙNG MŨI SDS PLUS )
- Mã sản phẩm: 0 611 251 704
Dụng cụ chắc chắn để sử dụng hàng ngày
- Mô-tơ mạnh 800W và công năng đập 2,7 jun đảm bảo tốc độ khoan nhanh
- Đầu cặp có thể thay thế được
- Đĩa chải có thể xoay được (công suất không đổi dù vận hành ở chiều tiến hay chiều lùi)
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp mang
Số thứ tự: 2 605 438 098
-
Tay nắm phụ (số hiệu phụ tùng 1 612 025 057)
-
Chốt chặn độ sâu 210 mm
Số thứ tự: 1 613 001 010
-
9902
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu hiệu suất |
|
|---|---|
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức | 0 – 4.000 bpm |
| Tốc độ định mức | 0 – 900 vòng/phút |
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 800 W |
| Năng lượng va đập (theo tiêu chuẩn EPTA 05/2016) | 3 J |
| Trọng lượng | 2,7 kg |
| Bộ gá dụng cụ | SDS plus |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan bê tông, mũi khoan búa | 4 – 26 mm |
| Làm việc tối ưu trên bê tông, các mũi khoan búa | 8 – 16 mm |
| Đường kính khoan bê tông với các dao cắt lõi | 16 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên kim loại | 13 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 30 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan búa trên bê tông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 15 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Đục bêtông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 14 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Khoan búa trên bê tông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 15 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Đục bêtông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 14 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 91 dB(A); Mức công suất âm thanh 102 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
BT 350 PROFESSIONAL ( ỐNG LỒNG )
Liên hệ
GR 500 PROFESSIONAL ( THƯỚC ĐO )
Liên hệ








