GBH 18V-34 CF PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN BÚA KIỂU XOAY DÙNG PIN BITURBO VỚI MŨI SDS PLUS )
- Mã sản phẩm: 0 611 914 082
Máy khoan búa SDS plus dùng pin mạnh mẽ nhất trên thị trường
- Hiệu suất cực đại với 5.8J – loại máy khoan búa SDS plus dùng pin mạnh mẽ nhất trong cùng dòng sản phẩm cho các công việc khó khăn trong bê tông
- Thao tác máy tối ưu – chức năng khởi động mềm để đục chính xác và 3 chế độ làm việc khác nhau để đảm bảo điều chỉnh đúng cho mọi công việc
- Máy khoan búa SDS plus thông minh nhất – trạng thái dụng cụ theo thời gian thực thông qua giao diện người dùng, các điều chỉnh riêng bằng Bluetooth thông qua ứng dụng Bosch Toolbox
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tay nắm phụ
Số thứ tự: 2 608 000 703
-
Hộp mang (số hiệu phụ tùng 1 605 438 1G2)
-
Cữ chặn độ sâu (số hiệu phụ tùng 1 613 001 009)
-
1 mô-đun Bluetooth Low Energy GCY 42 Professional
Số thứ tự: 1 600 A01 L2W
-
Đầu cặp thay nhanh 1.5- 13mm
Số thứ tự: 2 608 000 710
-
Đầu cặp tháo lắp nhanh SDS plus
Số thứ tự: 2 608 000 704
-
Ống dầu bôi trơn (số hiệu phụ tùng 1 615 430 010)
-
Vải máy (số hiệu phụ tùng: 1 619 200 413)
-
9659
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Năng lượng va đập (theo tiêu chuẩn EPTA 05/2016) | 5,8 J |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức | 0 – 2.900 bpm |
| Tốc độ định mức | 0 – 500 vòng/phút |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 4,9 kg |
| Bộ gá dụng cụ | SDS plus |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên bê tông bằng mũi khoan búa | 8 – 32 mm |
| Phạm vi ứng dụng tùy chọn trên bê tông bằng mũi khoan búa | 12 – 30 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên kim loại | 13 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 40 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan búa trên bê tông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 10,9 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Đục bêtông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11,7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 92 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 103 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Khoan búa trên bê tông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 10,9 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Đục bêtông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11,7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 92 dB(A); Mức công suất âm thanh 103 dB(A). K bất định = 3 dB.
GBH 18V-34 CF PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Lý tưởng cho các công việc đòi hỏi khắt khe trên vật liệu bê tông – GBH 18V-34 CF Professional của Bosch là máy khoan búa SDS plus dùng pin mạnh mẽ nhất, rất thích hợp cho các công việc khó khăn. Công nghệ BITURBO Brushless của dụng cụ mạnh mẽ với pin ProCORE18V này cho hiệu suất vượt trội 5.8J, qua đó trở thành máy khoan búa SDS plus dùng pin mạnh mẽ nhất trong cùng dòng sản phẩm.
Thiết bị & Ứng dụng
Thao tác máy tối ưu được đảm bảo bởi chức năng khởi động mềm để đục chính xác trong khi sử dụng và ba chế độ làm việc khác nhau (Auto (tự động), Favorite (ưa thích), Soft (mềm)) giúp điều chỉnh phù hợp cho mọi công việc.
Chia sẻ:








