GBH 187-LI PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN BÚA KIỂU XOAY DÙNG PIN VỚI MŨI SDS PLUS )
- Mã sản phẩm: 0 611 923 0K0
Tận hưởng cảm giác thoải mái khi làm việc
- Là loại máy hiệu quả nhất để khoan lỗ nhanh chỉ với một lần sạc pin
- Bảo vệ tốt hơn nhờ chức năng KickBack Control và Vibration Control
- Cơ chế và mô-tơ không chổi than tối ưu giúp làm việc nhanh hơn
- Tương thích với giải pháp máy hút bụi GDE 18V-16
- Xem nhanh trạng thái pin trên HMI và ứng dụng thông minh để tùy chỉnh thiết lập
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Bộ nạp nhanh GAL 1880 CV
Số thứ tự: 1 600 A00 B8G
-
2 x pin GBA 18V 5.0Ah
Số thứ tự: 1 600 A00 2U5
-
Hộp mang
-
9598
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Năng lượng va đập (theo tiêu chuẩn EPTA 05/2016) | 2,4 J |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức | 0 – 4.350 bpm |
| Tốc độ định mức | 0 – 980 vòng/phút |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2,9 kg |
| Bộ gá dụng cụ | SDS plus |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên bê tông bằng mũi khoan búa | 4 – 24 mm |
| Phạm vi ứng dụng tùy chọn trên bê tông bằng mũi khoan búa | 6 – 14 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên kim loại | 13 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 30 mm |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 91,5 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 102,5 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 91,5 dB(A); Mức công suất âm thanh 102,5 dB(A). K bất định = 3 dB.
GBH 187-LI PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GBH 187-LI Professional có hiệu quả cao nhất về mặt tốc độ khoan và số lượng lỗ khoan được cho mỗi lần sạc pin nhờ vào mô-tơ không chổi than và máy có cơ chế tối ưu. Chức năng tốc độ không đổi Constant Speed luôn duy trì tốc độ khoan. Máy khoan búa kiểu xoay dùng pin cầm nắm thoải mái hơn nhờ có thiết kế hình dạng chữ L. Máy có các chức năng như Vibration Control và KickBack Control để làm việc với tỷ lệ giá-hiệu suất tuyệt vời. Màn hình HMI dễ đọc hiển thị mức pin và cho phép người dùng chọn giữa chế độ tự động và chế độ yêu thích được xác định trước trong ứng dụng BeConnected.
Thiết bị & Ứng dụng
Về mặt khoan búa và đục nhẹ trên bê tông hoặc khoan gỗ và kim loại thì GBH 187-LI Professional chính là dụng cụ có hiệu suất cao.
Chia sẻ:








