GBH 180-LI PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN BÚA KIỂU XOAY DÙNG PIN VỚI MŨI SDS PLUS )
- Mã sản phẩm: 0 611 911 1K0
Máy khoan búa kiểu xoay dùng pin mạnh mẽ trong tầm tay – công nghệ mô-tơ không chổi than cho hiệu suất bền bỉ
- Cơ cấu va đập mạnh mẽ với khoan búa 3 chế độ 2.0J có thể sử dụng đa năng
- Ít cần bảo trì nhờ công nghệ mô-tơ không chổi than và thời gian hoạt động tăng cho mỗi lần sạc
- Không tạo tia lửa và giảm sinh nhiệt trong khi sử dụng nhờ công nghệ mô-tơ không chổi than
Kèm theo trong tất cả các mẫu sản phẩm
-
Tay nắm phụ
Số thứ tự: 1 602 025 08X
-
Chốt chặn độ sâu
Số thứ tự: 1 613 001 003
-
Vải máy (số hiệu phụ tùng: 1 619 200 413)
-
Hộp mang
-
10206
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Năng lượng va đập (theo tiêu chuẩn EPTA 05/2016) | 2 J |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức | 0 – 5.100 bpm |
| Tốc độ định mức | 0 – 1.800 vòng/phút |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2,3 kg |
| Bộ gá dụng cụ | SDS plus |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên bê tông bằng mũi khoan búa | 4 – 20 mm |
| Phạm vi ứng dụng tùy chọn trên bê tông bằng mũi khoan búa | 6 – 10 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên kim loại | 13 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 30 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan búa trên bê tông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 10 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Đục bêtông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 90 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 101 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Khoan búa trên bê tông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 10 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Đục bêtông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 90 dB(A); Mức công suất âm thanh 101 dB(A). K bất định = 3 dB.
GBH 180-LI PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy khoan búa kiểu xoay dùng pin GBH 180-LI mang đến sự kết hợp tiện lợi nhất về khả năng bền bỉ và chất lượng của Bosch, thích hợp cho khoan và đục nhẹ trong bê tông và gạch hoặc gỗ và thép. Hiệu quả cao, máy luôn duy trì hiệu suất bền bỉ ngay cả khi khoan nhiều lỗ và thời gian chạy pin lâu hơn 20% so với dòng máy trước. Máy khoan búa kiểu xoay không chổi than cũng giảm thiểu số lần bảo trì dụng cụ bằng cách loại bỏ nhu cầu thay thế chổi than.
Thiết bị & Ứng dụng
Bền bỉ và chất lượng của Bosch để khoan và đục nhẹ trong bê tông, gạch, gỗ và thép. Hiệu suất bền bỉ cho khoan nhiều lỗ và thời gian chạy pin lâu hơn 20% so với dòng máy trước. Bảo trì dụng cụ tối thiểu – không cần thay chổi than.
Chia sẻ:








