GAS 12-25 PROFESSIONAL ( MÁY HÚT ƯỚT/KHÔ )
- Mã sản phẩm: 0 601 97C 0K0
Lực hút đồng nhất cải tiến từ công nghệ vệ sinh bộ lọc tiên tiến.
- Công nghệ vệ sinh bộ lọc được cấp bằng sáng chế của Bosch cải thiện độ đồng nhất của lực hút, giảm tần suất vệ sinh bộ lọc bằng tay
- Bộ lọc H13 HEPA giữ lại 99,95% các hạt bụi mịn (>0,3 micrômet)
- Tuổi thọ của bộ lọc chính cao hơn với bộ lọc trước có tiết diện lớn
Kèm theo trong tất cả các mẫu sản phẩm
-
Đầu hút kẽ hở
-
Bộ lọc trước GAS 12-25 (1619PB3283)
-
Ống chống tĩnh điện
Số thứ tự: 1 619 PA7 324
-
Bộ lọc HEPA GAS 12-25 PL (1619PB3282)
-
Ống mềm 3 m, đường kính 35mm
Số thứ tự: 1 619 PA7 322
-
10340
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 1.250 W |
| Công suất đầu vào tối đa | 1.250 W |
| Trọng lượng | 9 kg |
| Dung tích bình chứa, thực | 21 l |
| Loại máy hút bụi ướt/khô | L |
| Dung tích bình chứa, tổng | 25 l |
| Thể tích thùng chứa, thực, nước | 15 l |
| Thể tích túi chứa bụi, thực | 20 l |
| Loại bụi | L |
| Vùng bề mặt bộ lọc | 2.300 cm² |
| Mức lưu lượng khí tối đa (tua-bin) | 65 l/s |
| Áp lực chân không tối đa (tua-bin) | 200 mbar |
| Bánh mài, số | 4 |
Chia sẻ:








