GAM 220 PROFESSIONAL ( THƯỚC ĐO GÓC )
- Mã sản phẩm: 0 601 076 500
Đo góc chính xác và dễ dàng
- Tính toán các góc nhanh hơn và chính xác hơn
- Góc có thể được chuyển chính xác lên trên phôi gia công bằng vít khóa cơ khí
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
4 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
10661
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Phạm vi đo | 0 – 220° |
| Chiều dài cần | 40 cm |
| Độ chính xác đo lường, các góc | ± 0.1° |
| Độ chính xác đo lường, bọt ống thủy | ± 0.05° |
| Tính toán độ chính xác của góc | ± 0.1° |
| Nguồn cấp điện | 4 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Nguồn pin, xấp xỉ | 80 giờ |
| Tắt kích hoạt tự động, khoảng | 30 phút |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 1,3 kg |
Chia sẻ:








