D-TECT 200 C PROFESSIONAL ( MÁY DÒ ĐA NĂNG )
- Mã sản phẩm: 0 601 081 6K0
Quét và phát hiện vật thể không nhìn thấy.
- Độ sâu hơn để đảm bảo an toàn hơn - Tăng độ sâu dò tìm tối đa đến 200mm và cho biết độ sâu vật thể
- Phát hiện đa năng - Phát hiện tất cả các vật thể thông thường, ngay cả trong các điểm hẹp với chế độ điểm duy nhất
- Phát hiện vật thể không nhìn thấy - Hiển thị rõ ràng các vật thể được phát hiện, bao gồm chức năng phát hiện rò rỉ mới thông qua HMI trực quan
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Bao đựng
-
Cáp USB-C™
Số thứ tự: 1 600 A01 L6H
-
4 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
Dây đeo máy (số hiệu phụ tùng 1 609 203 R97)
-
Hộp bằng bìa cứng
-
Bộ nguồn ắc quy kiềm AA1
Số thứ tự: 1 608 M00 C1B
-
10811
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Cấp bảo vệ | IP 5X |
| Công nghệ rađa của Bosch | có |
| Độ sâu dò tìm tối đa | 200 mm |
| Vật thể có thể dò tìm | kim loại từ tính (ví dụ: sắt), kim loại không mang từ tính (ví dụ: đồng), cáp điện, cáp truyền dữ liệu & điện áp thấp (Cáp điện ba pha, hốc), cáp không mang điện, kết cấu nền bằng gỗ, ống nhựa chứa nước, Ống nhựa rỗng |
| Độ sâu dò tìm, bê tông khô, tối đa | 200 mm |
| Độ sâu dò tìm, bê tông non, tối đa | 60 mm |
| Độ sâu dò tìm, loại tường khác, tối đa | 80 mm |
| Độ sâu dò tìm, kim loại từ tính, tối đa | 200 mm |
| Độ sâu dò tìm, kim loại không có từ tính, tối đa | 80 mm |
| Độ sâu dò tìm, dây cáp có điện, tối đa | 80 mm |
| Độ sâu dò tìm, cấu trúc móng bằng gỗ, tối đa | 38 mm |
| Độ chính xác | ± 5mm |
| Lượt xem | Dạng xem vật thể, Dạng xem điểm, Dạng xem tín hiệu, Dạng xem tín hiệu 2D |
| Loại tường | Bê tông, Bê tông non, Tường khô, Gạch/kết cấu thông thường, Gạch lỗ ngang, Gạch lỗ dọc, Ván sưởi |
| Ghi chép qua | USB-C, Thẻ SD |
| Có thể cập nhật | có |
| Nhận dạng vật liệu | Kim loại từ tính, Kim loại không có từ tính, Vật liệu phi kim loại, Dây cáp có điện |
| Nguồn cấp điện | Pin 12V Li-Ion, Pin 10.8V LI-ION, 4 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,64 kg |
| Chức năng bổ sung | Phát hiện rò rỉ, đo khoảng cách |
D-TECT 200 C PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
D-tect 200 Professional dò tìm được tất cả các vật thể thông thường và minh họa vật thể một cách rõ ràng và ghi lại dễ dàng. Được trang bị Công nghệ Radar của Bosch và HMI cải tiến, đây là dụng cụ dò tìm an toàn và chính xác hơn. Nhờ có nhiều tùy chọn chế độ xem, ứng dụng này lý tưởng cho các tình huống khác nhau, chẳng hạn như tùy chọn chế độ xem điểm Spot View giúp dò tìm ở những vị trí khó tiếp cận một cách dễ dàng hơn. Máy dò cho phép ghi lại tức thì để truyền dữ liệu qua kết nối cổng USB-C hoặc thẻ MicroSD.
Thiết bị & Ứng dụng
D-tect 200 Professional hỗ trợ dò tìm đa năng, giúp công việc thi công an toàn hơn trong khi khoan.
Thông tin bổ sung
D-tect 200 Professional dò tìm được vật thể ở độ sâu lên đến 200mm và cho biết độ sâu của vật thể.
Chia sẻ:








